SC Lahr | 3-4 | บาลินเกอร์ |
บาเลนเซีย(N) | 3-0 | พีเออี อโตรมิตอส |
แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 | 0-3 | Werderaner FC Viktoria |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 1-2 | Bocholt FC |
ลาส พัลมาส | 1-0 | เอสปันญ่อล |
เอปินาล | 0-2 | มูลูส |
Chateaubriant | 0-1 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี |
เรอัล โอเบียโด | 2-0 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า |
Ibiza Eivissa(N) | 2-0 | อัล ราเอ็ด |
โคโลญจน์ (ญ) | 0-0 | Vorwarts Spoho Koln (w) |
NK Orijent Rijeka | 3-0 | อินเตอร์ ซาเปรซิค |
ราโย่ บาเยกาโน่ | 2-2 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) |
ซีดี ลูโก้ | 1-0 | พอนเฟร์ราดิน่า |
น็อตตินเก้น | 6-1 | สปีลเบิร์ก |
เอฟซี เครย์ | 1-2 | Spvgg Steele 03/09 |
FSV Fernwald | 1-7 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค |
ราซิ่ง ซานตานเดร์(N) | 2-1 | เอสดี อมอเรเบียต้า |
รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0-2 | คาดิส |
แบรสต์(N) | 1-2 | Stade Briochin |
เอสปันญ่อล | 0-1 | ลาส พัลมาส |
เกตาเฟ่(N) | 2-1 | แรนส์ |
บาร์เซโลน่า(N) | 4-0 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า |
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(N) | 2-1 | เอาก์สบวร์ก |
เรอัล โอเบียโด | 0-0 | เอซเตรมาดูรา |
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 0-0 | ฮาโปเอล ไฮฟา |
โอซาซูน่า(N) | 2-1 | ฮูเอสก้า |
Concordia Wiemelhausen | 0-0 | ทูเอส เอ็นเนเปเทล |
ฮัวร์ท | 0-0 | Konishisdorf |
SV Holthausen/Biene | 3-1 | TuS Bersenbruck |
ไอน์ทรัค เทรียร์ | 2-1 | US Mondorf-les-Bains |
ยูเอ็นเอ | 2-0 | เดน บอสช์ |
ตริเอสติน่า | 0-1 | เอเอส โรม่า |
Tavistock AFC | 0-7 | มิดเดิลสโบรห์ |
ทีเอสเฟา เมียร์บุช | 2-5 | BC Viktoria Glesch Paffendorf |
เบเลซ ซีเอฟ | 0-2 | มาลาก้า |
เร้ดดิ้ง | 0-3 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด |
ยอร์ค ซิตี้ | 1-1 | ซันเดอร์แลนด์ |
มิดเดิลสโบรห์ | vs | Tavistock AFC |
แอชตัน ยูไนเต็ด | 0-2 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี |
แบล็คพูล | vs | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส |
SFC Stern 1900 | 4-0 | FC Wilmersdorf |
มายอร์ก้า(N) | 1-0 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า |
ฮาโรเกต ทาวน์ | 1-3 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
Brighouse Town | 1-3 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ |
คอร์บี้ ทาวน์ | 2-1 | บาร์เวล |
เซเวนโนคส์ ทาวน์ | 2-4 | เลเวส |
วินเทอร์ตัน เรนเจอร์ | 0-0 | Cleethorpes Town |
ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0-2 | เอดี อัลคอร์ค่อน |
มัตล็อค ทาวน์ | 1-3 | เชสเตอร์ฟิลด์ |
Kidsgrove Athletic | 1-1 | ครูว์ อเล็กซานดร้า |
เคนดัล ทาวน์ | 0-6 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด |
วอลซอลล์ | 0-4 | แอสตัน วิลล่า |
รัชเดน ไดมอนด์ | vs | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ |
รัชเดน ไดมอนด์ | 0-0 | Northallerton Town |
มอร์เพธ ทาวน์ | 3-1 | สต็อกตันทาวน์ |
Staveley MW | 4-0 | คาร์เทน ทาวน์ |
Cinderford Town | 2-3 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ |
Emley AFC | 3-1 | Armthorpe Welfare |
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 2-1 | ลินคอล์น ซิตี้ |
อาร์บรอท | 1-4 | เซนต์ จอห์นสโตน |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0-3 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ |
สปอร์ติ้ง บราก้า | 1-1 | โอลิมปิก มาร์กเซย |
Appalachian FC | 3-3 | ชัตตานูกา |
โคลูบารา | 1-1 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า |
เออีเค ลาร์นาคา | vs | เบต้าเยรูซาเล็ม |
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี(N) | 2-1 | โดซ่า คาโตโกเปีย |
แทร็บซอนสปอร์ | 1-0 | บันไดมาสปอร์ |
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 2-1 | อคาเดมี่ ปานเดฟ |
โปเบด้า | 1-3 | KF Besa 1976 |
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 7-0 | Chevenberg Guerrillas |
เอฟเค แรด เบลเกรด | 0-3 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต |
เบต้าเยรูซาเล็ม(N) | 0-0 | เออีเค ลาร์นาคา |
เบเนเวนโต้ | 2-2 | โฟลิคโน กัลโช่ |
เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส | 0-0 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม |